Ruka hadi maudhui
Sokoni Sokoni

Kuhusu Sokoni

Sokoni ni soko la Tanzania linalounganisha wanunuzi na wauzaji waliothibitishwa, kuanzia Dar es Salaam. Tuliamini kwamba kununua na kuuza mtandaoni Tanzania kunapaswa kuhisi kama duka la kweli — picha halisi, watu halisi, na uwazi kuhusu wauzaji unaowaamini.

Kila muuzaji kwenye Sokoni hupitia uthibitisho wa kibinafsi kabla bidhaa zake hazijaonekana hadharani — namba ya NIDA hukaguliwa na timu yetu, sio kanuni ya kompyuta pekee. Hii ndiyo ulinzi wetu mkuu dhidi ya maduka ya udanganyifu.

Kutoka Dar es Salaam hadi miji na mikoa mingine nchini, Sokoni ipo kuwasaidia wauzaji wa Kitanzania kuwafikia wanunuzi wengi zaidi, na kuwasaidia wanunuzi kupata wanachohitaji karibu na walipo.