Ruka hadi maudhui
Sokoni Sokoni

Ushauri wa usalama

Kwa wanunuzi

  • Nunua kutoka kwa wauzaji waliothibitishwa pekee (angalia alama ya njano ya uthibitisho) — wamekaguliwa dhidi ya kitambulisho chao cha taifa (NIDA) kabla ya kuanza kuonekana.
  • Kutana mahali pa umma, penye watu, hasa kwa bidhaa za thamani kubwa. Duka la kimwili la muuzaji ni sehemu nzuri.
  • Kagua bidhaa kabla ya kulipa — malipo yote kwa sasa ni baada ya kuletewa au wakati wa kuchukua, hivyo huna sababu ya kulipa mapema.
  • Soma maoni ya wanunuzi wengine kabla ya kuagiza kutoka duka fulani.
  • Kama kitu kinaonekana kizuri mno kuwa kweli — bei ya chini sana, muuzaji anasisitiza malipo ya haraka — ripoti bidhaa hiyo.
  • Usiwahi kutuma malipo kabla ya kupokea bidhaa kupitia njia za nje ya programu.

Kwa wauzaji

  • Weka picha halisi za bidhaa zako — sio picha za mtandaoni. Wanunuzi wanaamini zaidi maduka yenye picha halisi.
  • Thibitisha malipo kabla ya kutoa bidhaa kwa mikono ya mnunuzi, hasa kwa uwasilishaji.
  • Weka mawasiliano yako sahihi ili wanunuzi waweze kukufikia kwa urahisi.
  • Ripoti tabia yoyote ya kutiliwa shaka kupitia kitufe cha ripoti kwenye ujumbe au wasifu wa mtumiaji.

Ukiona kitu kinachokutia wasiwasi, tumia kitufe cha "Ripoti" kwenye bidhaa, duka, au ujumbe — timu yetu inakagua kila ripoti.